Thảm sát ở Đức

Discussion in 'Quán nước VietPhd' started by spoolerblue, Jul 22, 2016.

1. spoolerblue

spoolerblue Viên mãn

Sáng ngày tỉnh dậy, đọc tin bài trên báo thấy có vụ xả súng bắn chết người ở Đức.
    Dạo này châu Âu rối rắm nhỉ, hết Pháp rồi đến Đức, có bác nào ở Đức thì cho em ít thông tin đi :D
    Mà, các bác đang ở châu Âu có tính tháo chạy ko vậy, ko thì vạ lây, chết lúc nào ko biết đó :))
    Hồi trước, may mà em ko đi Pháp, chứ ko thì khéo, bây giờ mộ đã xanh cỏ rồi :)

2. langtubachkhoa

langtubachkhoa Viên mãn

Uh, em khôn ngoan lắm, đừng bao giờ đến EU, cả Mỹ cũng thế, hiện giờ ở Mỹ đang xả súng bắn nhau suốt. SỐ người chết và bị thương vì súng ở Mỹ cao vật vã, em đừng bao giờ đến những nước đó

SC, trunglv, Linhcherry and 1 other person like this.
  3. kythanbka

kythanbka Đơn giản...

những người thông minh như thế này nhẽ ra nên lên núi tu luyện thành cao nhân đắc đạo bác nhỉ? Để vương vấn bụi trần gian làm phí hoài đi :->

4. sosadmr29

sosadmr29 Viên mãn

đi làm gì cho banh xác. ở vn an toàn nhất các bác ợ. cùng lắm chỉ bị chặt tay cướp Iphone thoai

5. tranduy

tranduy Viên mãn

Ở trong nhà nhớ khóa chặt cửa lại, buông rèm rồi hẵng dùng Iphone, Ipad kẻo bị giật nhé.>:)

sosadmr29 and Linhcherry like this.
  6. aventador

aventador Thèm thuồng

cái mà mình lo ngại nhất đó là liên minh châu âu sụp đổ , lúc đó thì không biết thế giới sẽ thế nào .
    .
    .
    .
    .
    .

Share This Page