Nhóm nghiên cứu: Psychology/Các chuyên ngành Tâm lý Học

Discussion in 'Social Sience' started by hgteros, May 12, 2008.

1. hgteros

hgteros "An Ninh Mạng"

Bây giờ thì đúng là khó sửa. Thế nên, khi design study em phải rất là cẩn thận chứ ko mất công toi.

2. Bich Phuong

Bich Phuong Thèm thuồng

Thank anh nhiều. Em sẽ tìm kiếm thu hẹp lại interest của mình hơn :D

3. Bich Phuong

Bich Phuong Thèm thuồng

Thank em nhiều nhé. Chị có xem website của em. Rất nhiều information hay. Chị cũng dịch bài cho 1 website nhưng dịch hết các bài rồi mà thầy vấn chưa cho link để upload bài lên. Buồn :(

4. youngbae

youngbae Thèm thuồng

Hi chị, chị gửi email cho em nhé lant@vietpsy.com Bọn em không có system nhận bài tự động, chỉ có nhận email thôi.

5. npquynh

npquynh Thèm thuồng

Cảm ơn Youngbae rất nhiều. Mình đã vào website vietpsy và thấy nội dung rất hữu ích cho mình.
    Hiện mình cũng đang nghiên cứu về Behavioral Finance, phải đọc khá nhiều lý thuyết về Tâm lý học. Tuy không phải là OB như bác chủ top, nhưng mình nghĩ hai ngành này rất có liên quan. Xin được gia nhập nhóm để thảo luận thêm ạ.

6. PhoebeZ

PhoebeZ Thèm thuồng

Chào các anh chị. Topic lâu quá rồi không biết còn anh chị nào nằm vùng ở đây không. Em học MA ngành PR & Advertising xong thì đâm ra lại cực kỳ hứng thú với Social Psychology. Sắp tới em định apply vào học SP ở các trường khu vực NJ và NY (lý do là em có con nhỏ nên học ở đây cho gần nhà). Em rất hi vọng được bám đuôi các anh chị trong ngành.

7. PhoebeZ

PhoebeZ Thèm thuồng

Tí quên, góp vui với các anh chị là bên khối PR & Ad cite từ psychology sang cực nhiều luôn.
    Rất nhiều học thuyết của ngành PR & Ad bê từ psychology qua ạ

8. Đặng Thủy

Đặng Thủy Thèm thuồng

Có ai clinical psychology không ạ? Ngành này nhiều fund cho MA không ạ?

Share This Page