Cần tìm chương trình executive hoặc professional MBA Finance/ Risk, Information Manag

Discussion in 'University/Department Information' started by Lina, Feb 26, 2011.

1. Lina

Lina Không 'thèm thuồng' !!!

Chào mọi người,

Lina có câu hỏi chưa biết post vào đâu nên nghĩ chỗ này là phù hợp nhất. Hiện nay Lina đang cần tìm 1 chương trình để học dạng executive hoặc professional studies (vì Lina đi làm ban ngày, chỉ đi học được vào weekends, evenings hoặc online hoặc combination của 3 cái trên mà thôi). Lina cần tìm trường rất gấp. Chương trình mà Lina đang tìm là MBA Finance/Risk (Lina không thích general MBA), hoặc Actuarial, hoặc Information Management. Các anh chị có chương trình nào xin reply thread này cho Lina nhé. Quên, Lina ở Philadelphia.

Cám ơn mọi người rất nhiều. :rose:

2. hoaphuong264

hoaphuong264 Thèm thuồng

VietphD chủ yếu là các bạn học thạc sĩ hay tiến sĩ ngành kỹ thuật, nếu em muốn xin lời khuyên về MBA thì nên sang post ở Vietmba.com nhé. Nếu em vừa đi học vừa đi làm thì chắc cũng phải tìm trường ở Philly. Em nên nói rõ như vậy. Cũng nên nói rõ là mình có mấy năm kinh nghiệm rồi, có thể đóng được bao nhiêu tiền, v.v..

3. Lina

Lina Không 'thèm thuồng' !!!

Cám ơn chị. Em sang bên đó rồi, nhưng lập nick rồi sao thấy lâu được mod approve quá nên mới post bên này.

Share This Page